🔧 Thông số kỹ thuật nổi bật
| Model | Chiều dài đo | Ngõ ra | Kết nối | Điện áp hoạt động | Độ chính xác |
|---|---|---|---|---|---|
| BTL0707 (BTL7-E170-M0150-B-S32) | 150 mm | Analog (4–20 mA) | M16 connector | 10–30 VDC | Lặp lại ±10 µm, tuyến tính ±0.01% FS |