🔧 Thông số kỹ thuật nổi bật
| Model | Chiều dài đo | Ngõ ra | Kết nối | Điện áp hoạt động | Độ chính xác |
|---|---|---|---|---|---|
| BTL1PKJ (BTL7-A501-M300-P-S115) | 300 mm | Analog (4–20 mA) | Chuẩn S115 | 10–30 VDC | Lặp lại ±10 µm, tuyến tính ±0.01% FS |