📌 Thông số kỹ thuật nổi bật
|---|---|---|---|---|---|---|
| BTL1J7Z | BTL7-E501-M1750-P-S32 | 1750 mm | Lặp lại ±5 µm | -40…85°C | IP67 | Thiết kế profile housing, ngõ ra analog (4–20 mA), phù hợp cho hành trình dài. |