🔧 Thông số kỹ thuật chính
| Model | Chiều dài đo | Ngõ ra | Kết nối | Điện áp hoạt động | Độ chính xác |
|---|---|---|---|---|---|
| BTL7-E100-M0150-B-S32 (BTL06YP) | 150 mm | 4–20 mA | M16 connector | 10–30 VDC | Lặp lại ±10 µm, tuyến tính ±0.01% FS |