🔧 Thông số kỹ thuật chính
| Model | Nguyên lý | Dải đo | Độ chính xác | Nguồn cấp | Nhiệt độ hoạt động | Chuẩn bảo vệ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| BTL1E22 (BTL7-E501-M0200-P-S32) | Magnetostrictive | 200 mm | Lặp lại ±5 µm, phi tuyến ±50 µm | 10–30 VDC | -40…85 °C | IP67, CE, cULus |