🔧 Thông số kỹ thuật chính
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| BTL0ZPE | BTL7-A510-M0635-Z-S32 | Rod series | ~635 mm | ±10 µm | 20…28 VDC | -40…85 °C | Nhôm anodized | IP67 |